Địa chỉ:

Tầng 3, khu A - 41 Lê Duẩn - TP. Đà Nẵng

Điện thoại: 0511 3812536
Email:  
 

Trưởng Ban
PGS.TS. Trần Thanh Hải Tùng 

Phó Trưởng Ban
ThS. Phan Hồng Sáng


Phó Trưởng Ban
ThS. Huỳnh Văn Kỳ

 
  • PGS.TS. Trần Thanh Hải Tùng - Trưởng Ban

    • Di động: 0913459649

    • Điện thoại cơ quan: 0511.3812536

    • Email: tthtung@ac.udn.vn

   
  • ThS. Phan Hồng Sáng - Phó Trưởng Ban

    • Di động: 0914127357

    • Điện thoại cơ quan: 0511.3832368

    • Emailphsang@ac.udn.vn

   
  • ThS. Huỳnh Văn Kỳ - Phó Trưởng Ban

    • Di động: 0914014623

    • Điện thoại cơ quan: 0511.3817383

    • Email: hvky@ac.udn.vn

   
  • Mai Thanh Bình Chuyên viên

    • Di động: 0905151565

    • Điện thoại cơ quan: 0511.3832368

    • Emailmtbinh@ac.udn.vn

   
  • Nguyễn Thị Thùy Dung - Chuyên viên

    • Di động: 0985272936

    • Điện thoại cơ quan: 0511.3832368

    • Emailnttdung@ac.udn.vn

   
  • Phan Thanh Hoàng - Chuyên viên

    • Di động: 0913423104

    • Điện thoại cơ quan: 0511.3832368

    • Emailpthoang@ac.udn.vn

   
  • Nguyễn Đình Lục - Chuyên viên

    • Di động: 0903515292

    • Điện thoại cơ quan: 0511.3832368

    • Emailndluc@ac.udn.vn

   
  • Phan Quang Thành - Chuyên viên

    • Di động: 0905236715

    • Điện thoại cơ quan: 0511.3832368

    • Emailthanhpq@ac.udn.vn

   
  • ThS. Dương Thị Thu Diệu - Chuyên viên

    • Di động: 0903582001

    • Điện thoại cơ quan: 0511.3817383

    • Email: dttdieu@ac.udn.vn

   

Danh sách này được cập nhật vào ngày 07 tháng 9 năm 2015